Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Xe năng lượng Thành phần gốm chất alumin 3,82g / Cm3 Gốm để lắp ráp kim loại
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Các thành phần gốm nhôm công nghiệp tùy chỉnh cho cảm biến oxy
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
95% Alumina Bộ phận làm kín bằng kim loại gốm chân không Alumina Ép đẳng tĩnh
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Gốm sứ oxit nhôm cơ khí 95% AL2O3 Tấm van nước gốm cao cấp
| Tên sản phẩm: | Gốm sứ oxit nhôm cơ khí 95% AL2O3 Tấm van nước gốm cao cấp |
|---|---|
| hàm lượng Al2O3: | 90% - 99% |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Bộ phận tiếp sức bằng gốm sứ kim loại được hàn bằng kim loại nhôm đúc ISO14001
| Tên sản phẩm: | Bộ phận chuyển tiếp gốm sứ Alumina kim loại bằng gốm kim loại ISO14001 |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
Chất cách điện bằng gốm điện Alumina cao 95% để chống mài mòn cầu chì
| Tên sản phẩm: | Chất cách điện bằng gốm điện Alumina cao 95% để chống mài mòn cầu chì |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
95% chất alumin Thành phần điện tử gốm sứ 3,6-3,9g / Cm3 cho các bộ phận chuyển tiếp EV
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Sản phẩm linh kiện gốm chất alumin có độ cứng cao cho xe điện chuyển tiếp
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
95 96 Đĩa van vòi gốm Alumina cho phụ kiện vòi
| Tên sản phẩm: | 95 96 Đĩa van vòi gốm Alumina cho phụ kiện vòi |
|---|---|
| hàm lượng Al2O3: | 90% - 99% |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Ống bảo vệ gốm Iso9001 Ống cách nhiệt gốm sứ Alumina kim loại 95% IATF16949
| Tên sản phẩm: | Ống bảo vệ gốm Iso9001 Ống cách nhiệt gốm sứ Alumina kim loại 95% IATF16949 |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |

