Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ high density zirconia ceramic parts ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Máy giặt bằng gốm chất alumin ngà 95% AL2O3 Vật liệu gốm gia công
| tên sản phẩm: | Vòng gốm chất alumin kim loại hóa / Cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Gioăng sứ chất alumin Vòng cách nhiệt Công nghiệp Vòng cách nhiệt 550Mpa
| tên sản phẩm: | Vòng gốm chất alumin kim loại hóa / Cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Cách điện bằng gốm chất alumin 95% AL2O3 được kim loại hóa cho pin
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
AL2O3 Vòng đệm cách điện bằng gốm nhôm oxit 3,9g / Cm3 cho pin điện
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| Mật độ hàng loạt: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
EV Relay chất alumin Vỏ gốm Al2O3 Bộ phận gốm tùy chỉnh
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Công tắc tơ EV HVDC Gốm sứ kỹ thuật cao cấp Gốm sứ nhôm oxit Al2O3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Vỏ gốm cao nhôm chống ăn mòn 3,6-3,9g / cm3 cho rơ le điện áp cao
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| Mật độ hàng loạt: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
ISO9001 Rơ le Nhà ở bằng gốm Sản phẩm gốm sứ nâng cao Chống mài mòn
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
EV HVDC Relay gốm sứ Nhà ở Gốm sứ Kỹ thuật Quốc tế IATF16949
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| Mật độ hàng loạt: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
3,6-3,9g / cm3 Bộ phận gốm kỹ thuật Cách điện nhôm oxit cho công tắc tơ HVDC
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |

