Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ high density zirconia ceramic parts ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Thành phần gốm Alumina mô đun đàn hồi cao 99,8% Al2O3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Lò sưởi gốm 99% Alumina Thành phần gốm sứ cách điện Chống mài mòn
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Độ bền gãy cao Sản phẩm gốm sứ 99% Al2O3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Gốm sứ nhôm oxit Al2O3 cho Công tắc tơ EV HVDC
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
95% Alumina Oxide HVDC Bộ phận tiếp xúc bằng gốm Alumina cho xe hybrid
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Vỏ chuyển tiếp Al2O3 Nhôm oxit cách điện bằng gốm sứ 3,6g / cm3-3,9g / cm3
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Bộ phận tiếp xúc HVDC 95% Al2O3 Alumina bằng gốm cho xe hybrid
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
EV HVDC Relay Ceramic Nhà ở Gốm sứ Kỹ thuật Quốc tế IATF16949
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Nhấn Isostatic Vỏ bộ tách hồ quang gốm tùy chỉnh Alumina cho công tắc tơ
| Tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Cách nhiệt 91% Thanh nhôm bằng gốm sứ hiệu suất cao cho cảm biến oxy
| tên sản phẩm: | Chất cách điện bằng gốm chất alumin |
|---|---|
| Vật liệu: | 91% nhôm oxit |
| Tỉ trọng: | 3,6g / cm3-5,9g / cm3 |

