Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ high density zirconia ceramic parts ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Khối đầu cuối bằng gốm chống ăn mòn
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Bộ phận chuyển tiếp Al2O3 chất alumin gốm Vỏ bằng gốm 3,6g / cm3-3,9g / cm3 cho ô tô điện
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Bộ phận gốm kỹ thuật cách điện Al2O3 3,6-3,9g / Cm3 Chống mài mòn
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Bộ phận tiếp điểm HVDC bằng gốm 95% Al2O3 cho xe hybrid
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Vỏ gốm chính xác cao HRA85 cho công tắc tơ DC điện áp cao
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Gia công màu vàng Bộ phận gốm 99 Alumina tùy chỉnh cho các ngành công nghiệp
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Mục đích chung Công nghiệp kỹ thuật Bộ phận gốm tùy chỉnh 99,5% Alumina
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vật liệu Alumina Bộ phận gốm tùy chỉnh Cách nhiệt tốt với màu vàng
| Tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Rơle gốm Alumina kim loại cao tùy chỉnh màu đỏ được hàn bằng gốm tổng hợp kim loại
| Tên sản phẩm: | Vỏ rơle gốm / Vỏ rơle gốm |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
RoHS Cầu chì gốm tùy chỉnh bằng nhôm không chì để bảo vệ mạch cầu chì
| Tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |

