Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ high density zirconia ceramic parts ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Máy ép nóng Đúc Alumina Bộ phận gốm tùy chỉnh Liên hệ Mũ cách ly
| Tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Một đến một tùy chỉnh 99 thành phần gốm Alumina theo quy trình gia công
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Các bộ phận gốm tùy chỉnh Alumina có độ tinh khiết cao Chống mài mòn tốt với màu vàng
| Tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vỏ chuyển tiếp Al2O3 Nhôm oxit cách điện bằng gốm sứ 3,6g / cm3-3,9g / cm3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
3,6-3,9g / cm3 Vỏ gốm kỹ thuật Cách điện bằng nhôm oxit cho công tắc tơ HVDC
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Tùy chỉnh điện môi niêm phong công suất lớn Vỏ gốm rơle DC để sạc ắc quy ô tô
| Vật liệu: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Vỏ gốm IATF16949
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Kim loại được hàn để tiếp xúc bằng gốm chất alumin dựa trên vỏ tiếp điện bằng gốm sứ
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Pin gốm sứ dựa trên 95% chất alumin Chất cách điện bằng gốm sứ ISO14001
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
ISO14001 Bộ phận gốm chất alumin Rơ le Gốm sang Bộ tiếp xúc kim loại được mạ kim loại Chống ăn mòn
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |

