Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Một đến một tùy chỉnh 99 thành phần gốm Alumina theo quy trình gia công
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Linh kiện gốm Alumina với hằng số điện môi 9,6 & điện áp đánh thủng 20 KV/Mm
| Dẫn nhiệt: | 20-30 W/m.K |
|---|---|
| Hình thức: | Chất rắn |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | 1800°c |
Vỏ gốm IATF16949 Thành phần gốm alumina với mật độ 3.9 G/cm3 và độ cứng ROHS ≥85
| Hardness: | 9 Mohs |
|---|---|
| Gas Tightness: | ≤1.0*10^-11 |
| Rohs Hardness: | ≥85 |
Linh kiện gốm alumina độ chính xác cao với Vỏ gốm Iatf16949 và Khả năng chịu sốc nhiệt 250℃
| Breakdown Voltage: | 20 KV/mm |
|---|---|
| Rohs Hardness: | ≥85 |
| Usage: | Iatf16949 Ceramic Housing |
High Gas Tightness Corrosion Resistant Polished Alumina Ceramic Components and Rings for Extreme Conditions
| Dielectric Constant: | 9.6 |
|---|---|
| Thermal Conductivity: | 25 W/mK |
| Package: | Carton |
High Dielectric Constant Alumina Ceramic Components for Extreme Environments and Temperature Applications
| Dielectricity Constant: | 9-9.7 / 1MHz.25℃ |
|---|---|
| Breakdown Voltage: | 20 KV/mm |
| Bulk Density: | 3.6g/cm3-3.9g/cm3 |
Mật độ dày đặc cao 3,9 G/cm3 Các thành phần gốm nhôm có điện áp phá vỡ 20 KV/mm và khả năng chống sốc nhiệt 250 °C
| Breakdown Voltage: | 20 KV/mm |
|---|---|
| Volume Density: | ≥3.65 |
| Thermal Shock Resistance: | 250℃ |
Linh kiện gốm alumina ngà voi với độ bền uốn 358-550 Mpa, độ hấp thụ nước bằng không và độ dẫn nhiệt 20 W/mK
| Usage: | Iatf16949 Ceramic Housing |
|---|---|
| Dielectricity Constant: | 9-9.7 / 1MHz.25℃ |
| Tolerance: | ±0.02 Mm |
High-Performance Alumina Ceramic Components with Dielectricity Constant 9-9.7 / 1MHz.25C, Maximum Use Temperature 1600-1650℃, and Flexural Strength 200-400 MPa
| Usage: | Ceramic Chamber DC Contactor Assembly |
|---|---|
| Rohs Hardness: | ≥85 |
| Maximum Use Temperature: | 1600-1650℃ |
Thành phần gốm trắng Alumina Độ cứng 9.0 Mohs
| Cường độ nén: | 1000-2000Mpa |
|---|---|
| Dẫn nhiệt: | 20-30 W/m.K |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | 1800°c |

