Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Thành phần gốm chất alumin cứng Đầu nối gốm chức năng đặc biệt cho lò sưởi
| tên sản phẩm: | Khối đầu nối gốm / Bộ phận gốm sứ chức năng đặc biệt |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Thành phần gốm Alumina 99,5% Al2O3 màu trắng hoặc ngà 3,6g / Cm3 3,9g / Cm3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Chống mài mòn Thành phần gốm Alumina 99% Al2O3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Lò sưởi gốm 99% Alumina Thành phần gốm sứ cách điện Chống mài mòn
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
99% Al2O3 Alumina Linh kiện gốm chống ăn mòn 3,6g / Cm3 3,9g / Cm3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Thành phần gốm Alumina mô đun đàn hồi cao 99,8% Al2O3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Nhẫn gốm nhôm đánh bóng với điện áp phá vỡ 20 KV / mm Khó khăn Rohs ≥85 và điện áp liên tục 9-9.7 / 1MHz.25 °C
| Breakdown Voltage: | 20 KV/mm |
|---|---|
| Wear Resistance: | High Wear Resistance |
| Rohs Hardness: | ≥85 |
Vỏ gốm nhôm nhôm với độ kín khí ≤ 1,0 * 10 ^ -11, Độ khoan dung ± 0,02 mm và khả năng chống sốc nhiệt 250 °C cho ngành công nghiệp bán dẫn
| Gas Tightness: | ≤1.0*10^-11 |
|---|---|
| Form: | Solid |
| Thermal Shock Resistance: | 250℃ |
Khóa gốm nhôm nhôm có độ cứng 9 Mohs và điện áp phá vỡ 20 KV / mm cho các thành phần Al2O3
| Hardness: | 9 Mohs |
|---|---|
| Chemical Ingredients: | Al2O3 Alumina Ceramic Components |
| Dielectricity Constant: | 9-9.7 / 1MHz.25℃ |
1800°C Nhiệt độ hoạt động tối đa Vòng gốm Alumina 1012 Ω.Cm Điện trở cách điện
| Vật liệu: | gốm nhôm |
|---|---|
| giãn nở nhiệt: | 7,2×10-6/K |
| Sự cố điện áp: | 20KV/mm |

