Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Lò vi sóng có độ ổn định cao Gốm sứ công nghiệp IATF16949 Gốm sứ công nghiệp
| tên sản phẩm: | Gốm vi sóng nam châm |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Tỉ trọng: | 3,7g / cm3-5,9g / cm3 |
AL2O3 chất alumin Fuse Ống cách nhiệt bằng gốm IATF16949
| Tên sản phẩm: | HVDC Fuse Ceramic / Fuse Ceramic Tube |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
3,6-3,9g / cm3 Vỏ gốm kỹ thuật Cách điện bằng nhôm oxit cho công tắc tơ HVDC
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Vỏ gốm nhôm Al2O3 cho tụ điện cầu chì DC điện áp cao BYD Vỏ cầu chì ô tô
| Vật liệu: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Tùy chỉnh điện môi niêm phong công suất lớn Vỏ gốm rơle DC để sạc ắc quy ô tô
| Vật liệu: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Vỏ gốm chính xác độ cứng cao cho công tắc tơ DC điện áp cao
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| Mật độ hàng loạt: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Kỹ thuật 99% Vật liệu gốm sứ kỹ thuật tiên tiến 3,92g / cm3
| tên sản phẩm: | Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến / Bộ phận gốm kỹ thuật đặc biệt |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Công nghiệp Silicon Carbide Graphite Crucible cho điện cực trong pin điện phân
| density: | 1.6-2.1g/cm ³ |
|---|---|
| Color: | black |
| expansion coefficient: | 2.0-4.0 * 10-6/℃ |
10kg 20kg 30Kg Độ tinh khiết cao mật độ cao Granite Carbon Crucible
| density: | 1.6-2.1g/cm ³ |
|---|---|
| Color: | black |
| expansion coefficient: | 2.0-4.0 * 10-6/℃ |
Đồ nghiền graphite đất sét tùy chỉnh Graphite chân không với nắp cao độ tinh khiết Graphite nghiền
| density: | 1.6-2.1g/cm ³ |
|---|---|
| Color: | black |
| expansion coefficient: | 2.0-4.0 * 10-6/℃ |

