Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Độ bền gãy cao Sản phẩm gốm sứ Al2O3 99% cho máy móc
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Gốm kim loại không đổi điện môi 9,0-10,0> 20KV / Mm cho thiết bị
| Cường độ nén: | >400MPa |
|---|---|
| điện trở suất: | >1014Ω.cm |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Khối kết nối cách điện bằng gốm sứ nhôm oxit có độ cứng cao
| tên sản phẩm: | Khối đầu nối gốm / Bộ phận gốm sứ chức năng đặc biệt |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vỏ gốm điện và điện tử Alumina cho buồng dập tắt hồ quang chân không
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Chống mài mòn Linh kiện chính xác bằng gốm Zirconia 3,9g / cm3
| Tên sản phẩm: | Bộ phận gốm Zirconia / Bộ phận gia công kết cấu bằng gốm |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Mật độ cứng cao Bộ phận gốm Zirconia 6.0g / cm3 3.9g / cm3
| Tên sản phẩm: | Bộ phận gốm Zirconia / Bộ phận gia công kết cấu bằng gốm |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vỏ gốm kỹ thuật tiên tiến 300A
| Tên sản phẩm: | Nhà ở bằng gốm Relay / Nhà ở bằng gốm |
|---|---|
| Vật chất: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Độ bền điện môi 16 KV / mm - 20 KV / mm Bộ phận gốm Zirconia
| Tên sản phẩm: | Bộ phận gốm Zirconia / Bộ phận gia công kết cấu bằng gốm |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vỏ chuyển tiếp Al2O3 Nhôm oxit cách điện bằng gốm sứ 3,6g / cm3-3,9g / cm3
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Hình chữ nhật Gốm sứ phủ kim loại chất alumin cho Công tắc tơ EV DC
| Tên sản phẩm: | Rơle Công tắc tơ DC gốm / gốm Alumina kim loại hóa |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |

