Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến Vòng gia công gốm chính xác Trung Quốc
| Tên sản phẩm: | Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến Vòng gia công gốm chính xác Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu: | Gạch Alumina 96 95 |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
99% vật liệu Alumina Bộ phận gốm tùy chỉnh Độ cứng cao có màu vàng
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Cầu chì gốm tùy chỉnh 95% Alumina chống mài mòn có lỗ để bảo vệ cầu chì
| Tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Công nghệ tiên tiến 95 Aluminium Oxide Ceramics Al2O3 Alumina Ceramic Casing
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Tấm gốm điện 95% 96% tùy chỉnh mạ vàng
| Tên sản phẩm: | Tấm gốm điện 95% 96% tùy chỉnh mạ vàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
Linh kiện gốm điện tử ngà voi Al2O3 Alumina gốm hàn vào contactor kim loại 3,6-3,9g / Cm3
| thành phần hóa học: | Gạch nhôm 96 Al2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Gốm sứ Alumina kim loại hóa tùy chỉnh với điện trở cách điện> 1012Ω
| Vật liệu chống điện: | >1012Ω |
|---|---|
| Hằng số điện môi: | 9,0-10,0 |
| Vật liệu: | Gốm sứ Alumina kim loại hóa |
Các bộ phận bộ phận an toàn ống gốm oxit nhôm cho xe năng lượng mới, HEV
| Tên sản phẩm: | Ống bảo vệ gốm Iso9001 Ống cách nhiệt gốm sứ Alumina kim loại 95% IATF16949 |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
Chất cách điện bằng gốm điện Alumina cao 95% để chống mài mòn cầu chì
| Tên sản phẩm: | Chất cách điện bằng gốm điện Alumina cao 95% để chống mài mòn cầu chì |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
Hàn gốm dựa trên Alumina kim loại trắng với kim loại cho công tắc tơ EV DC
| tên sản phẩm: | Rơle Công tắc tơ DC gốm / gốm Alumina kim loại hóa |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |

