Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Khối kết nối cách điện bằng gốm chất alumin chống mài mòn
| tên sản phẩm: | Khối đầu nối gốm / Bộ phận gốm sứ chức năng đặc biệt |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
AL2O3 96% Thành phần gốm kỹ thuật cho cảm biến áp suất
| tên sản phẩm: | Cảm biến áp suất gốm |
|---|---|
| Vật liệu: | 96% nhôm oxit |
| Tỉ trọng: | 3,9g / cm3-5,9g / cm3 |
ISO14001 Bộ phận gốm chất alumin Rơ le Gốm sang Bộ tiếp xúc kim loại được mạ kim loại Chống ăn mòn
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Chống ăn mòn chính xác 90% - 99% Alumina các bộ phận bằng gốm
| Tên sản phẩm: | Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến / Bộ phận gốm kỹ thuật đặc biệt |
|---|---|
| Hàm lượng Al2O3: | 90% - 99% |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
99 Thành phần gốm sứ kỹ thuật cao cấp Gốm sứ Ngà
| tên sản phẩm: | Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến / Bộ phận gốm kỹ thuật đặc biệt |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Độ cứng Kết cấu Sản phẩm gốm sứ nhôm oxit 99% Mật độ cao
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Chất liệu gốm cao cấp 95% Thành phần gốm điện cho cảm biến áp suất
| tên sản phẩm: | Cảm biến áp suất gốm |
|---|---|
| Vật liệu: | 96% nhôm oxit |
| Tỉ trọng: | 4,1g / cm3-5,9g / cm3 |
Độ dẫn nhiệt thấp 99 Thành phần gốm Al2O3 cho đường dây điện
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Độ bền uốn Gốm sứ Alumina kim loại hóa 200MPa với mật độ 3,6-3,8g / Cm3
| Tỉ trọng: | 3,6-3,8g/cm3 |
|---|---|
| Hệ số giãn nở nhiệt: | 7,5-8,5x10-6/K |
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
Cảm biến oxy Linh kiện điện tử cách điện bằng gốm chất alumin 3,6-3,9g / Cm3
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Tối đa Use Temp. Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| Mật độ hàng loạt: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |

