Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Alumina Ceramic Plate with 9-9.7 Dielectricity Constant at 1MHz.25C for High Dielectric Strength and 1600-1650℃ Maximum Use Temperature
| Bulk Density: | 3.6g/cm3-3.9g/cm3 |
|---|---|
| Maximum Use Temperature: | 1600-1650℃ |
| Form: | Solid |
Nhà máy ISO9001 Bộ phận lắp ráp rơle ô tô Alumina 95 Linh kiện vỏ gốm
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
EV Relay kim loại gốm kim loại cao chất alumin gốm Composite
| Tên sản phẩm: | Vỏ rơle gốm / Vỏ rơle gốm |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
Nhà chứa gốm nhôm cách nhiệt có khả năng kháng hóa học cao và chống sốc nhiệt lên đến 250C
| thời gian hoạt động: | ≤30ms |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Cao |
| Chống mài mòn: | Cao |
Độ dẫn nhiệt thấp Sản phẩm gốm sứ nhôm 99% để sưởi ấm bằng điện
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Vòng gốm chất alumin kín chống kiềm Cách điện cho pin
| tên sản phẩm: | Vòng gốm chất alumin kim loại hóa / Cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Vòng gốm chất alumin chống axit Con dấu bơm ngà
| tên sản phẩm: | Vòng gốm chất alumin kim loại hóa / Cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
95 AL2O3 chất alumin Vòng gốm sứ Cách điện cho kỹ thuật xe
| tên sản phẩm: | Vòng gốm chất alumin kim loại hóa / Cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Gioăng sứ chất alumin Vòng cách nhiệt Công nghiệp Vòng cách nhiệt 550Mpa
| tên sản phẩm: | Vòng gốm chất alumin kim loại hóa / Cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Vòng O gốm sứ Alumina 95%
| Tên sản phẩm: | Vòng gốm Alumina kim loại hóa / Cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật chất: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |

