Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Cách điện Thành phần gốm chất alumin 95% AL2O3 Bộ lắp ráp gốm tiếp sức
| thành phần hóa học: | Linh kiện gốm Alumina Al2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Nhà máy gốm sứ kỹ thuật tiên tiến Linh kiện gốm Alumina Công tắc tơ cho rơle
| thành phần hóa học: | Linh kiện gốm Alumina Al2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Các thành phần gốm nhôm công nghiệp tùy chỉnh cho cảm biến oxy
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Xe năng lượng Thành phần gốm chất alumin 3,82g / Cm3 Gốm để lắp ráp kim loại
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Các thành phần gốm Alumina 3,6-3,9 G/Cm3 với độ dẫn nhiệt 20-30 W/M.K
| Nhiệt độ hoạt động tối đa: | 1800°c |
|---|---|
| Vật liệu: | gốm nhôm |
| Sự cố điện áp: | 20KV/mm |
Các thành phần gốm nhôm tùy chỉnh 200-400 MPa Độ bền uốn cong
| Volume Density: | ≥3.65 |
|---|---|
| Volume Resistivity: | >10^13 Ohm-cm |
| Shape: | Customized |
Linh kiện gốm alumina ngà voi Điện áp đánh thủng 20 KV/mm
| Key Word: | Ivory Electronic Ceramic Components |
|---|---|
| Form: | Solid |
| Volume Resistivity: | >10^13 Ohm-cm |
Linh kiện gốm alumina hiệu suất cao với hằng số điện môi 9-9.7, độ dẫn nhiệt 20 W/mK và dung sai ±0.02 mm
| Usage: | Iatf16949 Ceramic Housing |
|---|---|
| Size: | Various Sizes Available |
| Thermal Conductivity: | 20 W/mK |
High Precision Alumina Ceramic Components with ±0.02 mm Tolerance and 358-550 Mpa Flexural Strength
| Mechanical Strength: | High |
|---|---|
| Usage: | Iatf16949 Ceramic Housing |
| Key Word: | Ivory Electronic Ceramic Components |
Linh kiện gốm alumina hiệu suất cao với độ hấp thụ nước 0%, độ dẫn nhiệt 20 W/mK và mật độ thể tích ≥3.65
| Key Word: | Ivory Electronic Ceramic Components |
|---|---|
| Volume Density: | ≥3.65 |
| Tolerance: | ±0.02 Mm |

