Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
CNC 99 Alumina Bộ phận gốm tùy chỉnh kháng hóa chất
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vật liệu Alumina Bộ phận gốm tùy chỉnh Cách nhiệt tốt với màu vàng
| Tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
99 Bộ phận gốm tùy chỉnh Alumina Chống mài mòn cho ngành công nghiệp
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vỏ gốm Al2o3 96 Linh kiện gốm kỹ thuật cho cầu chì điện áp cao
| tên sản phẩm: | Vỏ gốm Al2o3 96 Linh kiện gốm kỹ thuật cho cầu chì điện áp cao |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Bộ phận gốm công nghiệp ISO14001
| tên sản phẩm: | Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến / Bộ phận gốm Alunima đặc biệt |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
nam châm 95% thành phần vật liệu gốm cao cấp cho thiết bị điện gia dụng
| tên sản phẩm: | Gốm vi sóng nam châm |
|---|---|
| Vật liệu: | 95% nhôm oxit |
| Tỉ trọng: | 3,7g / cm3-5,9g / cm3 |
Kim loại được hàn để tiếp xúc bằng gốm chất alumin dựa trên vỏ tiếp điện bằng gốm sứ
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
Công nghiệp gia công CNC Bộ phận gốm tùy chỉnh 99% Alumina
| tên sản phẩm: | Thành phần gốm tùy chỉnh/ 99 bộ phận gốm Alumina / Bộ phận gốm gia công kết cấu/ |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| Sức kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Linh kiện điện tử bằng gốm cách điện cho buồng gốm Bộ tiếp điểm DC
| tên: | Linh kiện điện tử bằng gốm cách điện cho buồng gốm Bộ tiếp điểm DC |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
95 chất alumin nam châm gốm sứ Độ cứng cao cho các thiết bị điện gia dụng
| tên sản phẩm: | Gốm vi sóng nam châm |
|---|---|
| Vật liệu: | 95% nhôm oxit |
| Tỉ trọng: | 3,7g / cm3-5,9g / cm3 |

