Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
Chất cách điện bằng gốm sứ mật độ cao 95% Gốm sứ dựa trên chất alumin
| tên sản phẩm: | Linh kiện gốm điện tử / Gốm sứ điện tử |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Pin Linh kiện điện tử Gốm sứ chất alumin Sứ chống ăn mòn ISO14001
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Al2O3 Ống gốm nhiệt độ cao chất alumin Oxit Gốm sứ cho các bộ phận điện
| tên sản phẩm: | Nhà ở bằng gốm Relay / Nhà ở bằng gốm |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Vỏ gốm chất alumin Oxit cho Công tắc tơ điện áp cao EV
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Vỏ gốm 95% oxit nhôm cho các thành phần chuyển tiếp
| Chemical ingredients: | Al2O3 |
|---|---|
| Max. Use Temp.: | 1650℃ |
| Bulk Density: | 3.6g/cm3-3.9g/cm3 |
Công tắc tơ hàn bằng kim loại gốm chịu mài mòn 3,9g / Cm3
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Bảo hiểm gốm điện tử thành phần kỹ thuật tiên tiến gốm
| Tên sản phẩm: | linh kiện điện tử gốm sứ cách nhiệt gốm sứ kỹ thuật tiên tiến từ Trung Quốc |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Gốm sứ oxit nhôm cơ khí 95% AL2O3 Tấm van nước gốm cao cấp
| Tên sản phẩm: | Gốm sứ oxit nhôm cơ khí 95% AL2O3 Tấm van nước gốm cao cấp |
|---|---|
| hàm lượng Al2O3: | 90% - 99% |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Vỏ gốm 95% Alumina
| Thành phần hóa học: | Al2O3 |
|---|---|
| Tối đa Sử dụng Temp.: | 1650 ℃ |
| mật độ số lượng lớn: | 3,6g / cm3-3,9g / cm3 |
95% chất alumin Oxide Gốm sứ / Cụm công tắc tơ tiếp xúc bằng gốm đến kim loại được hàn
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |

