Tất cả sản phẩm
-
Thành phần gốm chất alumin
-
Nhà ở bằng gốm
-
Gốm sứ nhôm kim loại
-
Bộ phận gốm tùy chỉnh
-
Chất cách điện bằng gốm chất alumin
-
Nhẫn gốm chất alumin
-
Cảm biến áp suất gốm
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Gốm sứ kỹ thuật tiên tiến
-
Cầu chì gốm
-
Khối kết nối gốm
-
Thành phần gốm điện tử
-
Gốm nam châm
-
Bộ phận gốm Zirconia
-
Thanh gốm chất alumin
-
Mr.FarnTrả lời rất nhanh và dễ dàng để nói chuyện! -
Mr.JacksonDịch vụ tốt và rất vui khi nói chuyện.
Kewords [ alumina ceramic components ] trận đấu 280 các sản phẩm.
AL2O3 98% Phần tử gia nhiệt Chất cách điện bằng gốm Độ dẫn nhiệt thấp
| Tên sản phẩm: | Chất cách điện bằng gốm Alumina |
|---|---|
| Vật chất: | 98% nhôm oxit |
| Tỉ trọng: | 3,9g / cm3-5,9g / cm3 |
AL2O3 Kim loại hóa cách điện bằng gốm sứ cách điện Vòng đệm bằng sứ ISO14001
| Tên sản phẩm: | Vòng gốm Alumina kim loại hóa / Chất cách điện bằng gốm cho pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Alumina (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000MΩ(1000VDC) |
Rơ le EV HV Gốm sứ nhôm oxit kim loại 95% Bộ phận gốm kỹ thuật
| tên sản phẩm: | Tiếp điểm kim loại chất alumin Công tắc tơ gốm / Gốm DC |
|---|---|
| Vật liệu: | chất alumin (Oxit nhôm, Al2O3) |
| Vật liệu chống điện: | 1000M Ω (1000VDC) |
Phụ tùng gốm Zirconia mật độ cao tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bộ phận gốm Zirconia / Bộ phận gia công kết cấu gốm |
|---|---|
| Tỷ lệ giãn nở nhiệt (10-6K-1):: | 10 |
| độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |
Antaeus Bộ phận gốm rơle nâng cao tùy chỉnh Bộ phận tiếp xúc bằng kim loại hàn kim loại
| Vật liệu: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Hộp gốm bền cho áp suất 10-3Pa trong các ứng dụng hạng nặng
| Chống hóa chất: | Cao |
|---|---|
| thời gian phát hành: | ≤10ms |
| Mô tả: | Vỏ gốm Alumina cách nhiệt |
95 Thanh cách điện bằng gốm
| Tên sản phẩm: | Chất cách điện bằng gốm Alumina |
|---|---|
| Vật chất: | oxit nhôm mịn |
| Tỉ trọng: | 3,7g / cm3-5,9g / cm3 |
bề mặt mịn hoàn thiện khung gốm màu trắng với thời gian giải phóng nhanh ≤10ms
| Chống mài mòn: | Cao |
|---|---|
| Chống hóa chất: | Cao |
| Mô tả: | Vỏ gốm Alumina cách nhiệt |
Màu tím cao cấp vật liệu thùng gốm chống xói cho xe điện Relay
| thành phần hóa học: | AL2O3 |
|---|---|
| Max. tối đa. Use Temp. Sử dụng Nhiệt độ.: | 1650℃ |
| mật độ lớn: | 3,6g/cm3-3,9g/cm3 |
Thanh gốm gia công nhôm có độ chính xác cao ISO9001
| tên sản phẩm: | Thanh gốm chất alumin / Thanh cách điện nhôm oxit cho pin |
|---|---|
| Nội dung AL2O3: | 90% - 99% |
| Độ bền kéo: | 30 Kpsi - 32 Kpsi |

